| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD11.04/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
60W LED Global Driver,120-240VDC ถึง 12VDC การออกความดันคงที่
* การป้องกันทุกด้าน การอุดหนุน, ความดันเกิน, การตัดสั้น, การป้องกันอุณหภูมิสูงเกิน
* การออกแบบความดันคงที่และกระเป๋าปกป้องพลาสติกปิดเต็ม ให้การทํางานที่มั่นคง ปลอดภัยและน่าเชื่อถือ
* ระดับความปลอดภัยของประเภท II การให้พลังงานเพื่อตอบสนองมาตรฐานสูง
* ออกแบบพิเศษสําหรับหลอดไฟ LED ภายในห้อง ให้ความเหมาะสมที่สมบูรณ์แบบ
* หลังการทดสอบการแก่ตัวแบบครบภาระ 1009 อย่างเข้มข้น ความทนทานของผลิตภัณฑ์ได้รับการรับประกัน และให้บริการรับประกัน 3 ปี
*ผ่านการรับรอง ENEC,SAA.CB, UL,UKCA และ CE
* OEM และ ODM ยินดีต้อนรับ
| รุ่น | AED60-12V-SG |
| พลัง | 60W |
| ความดันทางเข้า | 120-240 วอลต์ |
| ความดันออก | 12V |
| ปัจจุบัน | 5000mA |
| ความถี่การเข้า | 50/60HZ |
| ปัจจัยพลังงาน | 88% |
| ขนาด | 211*60*20 มิลลิเมตร |
| การรับรอง | รายการ UL, CE, RoHS, UKCA, ENEC,SELV,SAA |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD11.04/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
60W LED Global Driver,120-240VDC ถึง 12VDC การออกความดันคงที่
* การป้องกันทุกด้าน การอุดหนุน, ความดันเกิน, การตัดสั้น, การป้องกันอุณหภูมิสูงเกิน
* การออกแบบความดันคงที่และกระเป๋าปกป้องพลาสติกปิดเต็ม ให้การทํางานที่มั่นคง ปลอดภัยและน่าเชื่อถือ
* ระดับความปลอดภัยของประเภท II การให้พลังงานเพื่อตอบสนองมาตรฐานสูง
* ออกแบบพิเศษสําหรับหลอดไฟ LED ภายในห้อง ให้ความเหมาะสมที่สมบูรณ์แบบ
* หลังการทดสอบการแก่ตัวแบบครบภาระ 1009 อย่างเข้มข้น ความทนทานของผลิตภัณฑ์ได้รับการรับประกัน และให้บริการรับประกัน 3 ปี
*ผ่านการรับรอง ENEC,SAA.CB, UL,UKCA และ CE
* OEM และ ODM ยินดีต้อนรับ
| รุ่น | AED60-12V-SG |
| พลัง | 60W |
| ความดันทางเข้า | 120-240 วอลต์ |
| ความดันออก | 12V |
| ปัจจุบัน | 5000mA |
| ความถี่การเข้า | 50/60HZ |
| ปัจจัยพลังงาน | 88% |
| ขนาด | 211*60*20 มิลลิเมตร |
| การรับรอง | รายการ UL, CE, RoHS, UKCA, ENEC,SELV,SAA |