| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD20.31/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวควบคุมแบบหมุนอัจฉริยะ |
|---|---|
| รุ่น | LSK-JJ-001 |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 12-24V |
| กำลังสแตนด์บาย | <2W |
| วิธีการควบคุม | การหมุน |
| สี | เทาเมทัลลิก |
| ความยาวสายเคเบิล | 2 เมตร |
| ประเภทการควบคุม | การควบคุมแบบรวมศูนย์ |
| ขนาด | Φ45x23.5 มม. |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD20.31/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | ที/ที |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวควบคุมแบบหมุนอัจฉริยะ |
|---|---|
| รุ่น | LSK-JJ-001 |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 12-24V |
| กำลังสแตนด์บาย | <2W |
| วิธีการควบคุม | การหมุน |
| สี | เทาเมทัลลิก |
| ความยาวสายเคเบิล | 2 เมตร |
| ประเภทการควบคุม | การควบคุมแบบรวมศูนย์ |
| ขนาด | Φ45x23.5 มม. |