| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD20.31/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển xoay thông minh |
|---|---|
| Mẫu mã | LSK-JJ-001 |
| Điện áp đầu vào | 12-24V |
| Công suất chờ | <2W |
| Phương pháp điều khiển | Xoay |
| Màu sắc | Xám kim loại |
| Chiều dài cáp | 2m |
| Loại điều khiển | Điều khiển tập trung |
| Kích thước | Φ45x23.5mm |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD20.31/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển xoay thông minh |
|---|---|
| Mẫu mã | LSK-JJ-001 |
| Điện áp đầu vào | 12-24V |
| Công suất chờ | <2W |
| Phương pháp điều khiển | Xoay |
| Màu sắc | Xám kim loại |
| Chiều dài cáp | 2m |
| Loại điều khiển | Điều khiển tập trung |
| Kích thước | Φ45x23.5mm |