| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD5.17/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
120VAC 18W USB Socket พร้อม 2 อินเตอร์เฟซ USB สําหรับตู้ยา ETL
ลักษณะสินค้า
โครงสร้าง Snap, การติดตั้งที่ซ่อน
รองรับอินเตอร์เฟซ USB สองตัว
การทดสอบการเก่า 100% ด้วยภาระเต็ม
สายออกที่ติดตั้ง
30รับประกัน 1000 ชั่วโมง
สายวงจรสั้น การอุดหนุน การป้องกันความแรงเกิน
รูปแบบ: LSB18-12AC-US
ความดันทางเข้า: 12/24V
กระแส: สูงสุด 5A
พลังงาน: 60/120W
ระยะทางของเซ็นเซอร์: 0-8 ซม.
ขนาด: 41*31*12 มิลลิเมตร
Cust: การสนับสนุน
| รุ่น | LSB18-12A-US |
| พลัง | 18W |
| ความดันทางเข้า | 120V |
| ความดันออก | 5V |
| ปัจจุบัน | 3600mA |
| ความถี่การเข้า | 60HZ |
| ประสิทธิภาพ | 82% |
| สถานที่ขาย | 2 ซ็อต & 2 สนาม USB-A |
| ขนาด | 41*31*112 มิลลิเมตร |
| การรับรอง | ETL |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD5.17/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
120VAC 18W USB Socket พร้อม 2 อินเตอร์เฟซ USB สําหรับตู้ยา ETL
ลักษณะสินค้า
โครงสร้าง Snap, การติดตั้งที่ซ่อน
รองรับอินเตอร์เฟซ USB สองตัว
การทดสอบการเก่า 100% ด้วยภาระเต็ม
สายออกที่ติดตั้ง
30รับประกัน 1000 ชั่วโมง
สายวงจรสั้น การอุดหนุน การป้องกันความแรงเกิน
รูปแบบ: LSB18-12AC-US
ความดันทางเข้า: 12/24V
กระแส: สูงสุด 5A
พลังงาน: 60/120W
ระยะทางของเซ็นเซอร์: 0-8 ซม.
ขนาด: 41*31*12 มิลลิเมตร
Cust: การสนับสนุน
| รุ่น | LSB18-12A-US |
| พลัง | 18W |
| ความดันทางเข้า | 120V |
| ความดันออก | 5V |
| ปัจจุบัน | 3600mA |
| ความถี่การเข้า | 60HZ |
| ประสิทธิภาพ | 82% |
| สถานที่ขาย | 2 ซ็อต & 2 สนาม USB-A |
| ขนาด | 41*31*112 มิลลิเมตร |
| การรับรอง | ETL |