| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD5.17/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Ổ cắm USB 120VAC 18W có hai giao diện USB cho tủ thuốc ETL
Tính năng sản phẩm
Cấu trúc snap, lắp đặt ẩn
Hỗ trợ hai giao diện USB
Kiểm tra lão hóa tải đầy 100%
Dây cáp đầu ra tích hợp
Bảo hành 30.000 giờ
Bảo vệ ngắn mạch, quá tải, quá áp
Mẫu: LSB18-12AC-US
Điện áp đầu vào: 12/24V
Dòng điện: Tối đa 5A
Công suất: 60/120W
Khoảng cách cảm biến: 0-8cm
Kích thước: 41*31*12mm
Khách hàng: Hỗ trợ
| Mẫu mã | LSB18-12A-US |
| Công suất | 18W |
| Điện áp đầu vào | 120V |
| Điện áp đầu ra | 5V |
| Dòng điện | 3600mA |
| Tần số đầu vào | 60HZ |
| Hiệu suất | 82% |
| Ổ cắm | 2 ổ cắm & 2 cổng USB-A |
| Kích thước | 41*31*112mm |
| Chứng nhận | ETL |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD5.17/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Ổ cắm USB 120VAC 18W có hai giao diện USB cho tủ thuốc ETL
Tính năng sản phẩm
Cấu trúc snap, lắp đặt ẩn
Hỗ trợ hai giao diện USB
Kiểm tra lão hóa tải đầy 100%
Dây cáp đầu ra tích hợp
Bảo hành 30.000 giờ
Bảo vệ ngắn mạch, quá tải, quá áp
Mẫu: LSB18-12AC-US
Điện áp đầu vào: 12/24V
Dòng điện: Tối đa 5A
Công suất: 60/120W
Khoảng cách cảm biến: 0-8cm
Kích thước: 41*31*12mm
Khách hàng: Hỗ trợ
| Mẫu mã | LSB18-12A-US |
| Công suất | 18W |
| Điện áp đầu vào | 120V |
| Điện áp đầu ra | 5V |
| Dòng điện | 3600mA |
| Tần số đầu vào | 60HZ |
| Hiệu suất | 82% |
| Ổ cắm | 2 ổ cắm & 2 cổng USB-A |
| Kích thước | 41*31*112mm |
| Chứng nhận | ETL |