| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD2.95/PCS |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 1 ngày-20 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Màu kép:
Chìa khóa 1: Bấm ngắn vào Tum On / Off defogger tự động tắt sau 60 phút.
Chìa khóa 2: Bấm ngắn để bật / tắt dải LED, bấm dài để làm mờ độ sáng từ 10% đến 100%.
Chìa khóa 3: Bấm ngắn để chuyển đổiCCT (Ánh sáng ấm-nhiệt và ánh sáng trắng-trắng), nhấn dài cho điều chỉnh CCT không bước.
Chỉ số LED: ánh sáng trắng 100% khi bật và ánh sáng trắng 30% khiStandby, và sau đó chỉ số LED sẽ tắt sau khi nhấn lâu trong 3 giây, trở thành ánh sáng trắng 30% một lần nữa nếu nhấn lại,và thay đổi thành ánh sáng xanh khi chạm vàoVới bộ nhớ tắt điện.
| Mô hình | AEK-TS3-CCT |
| Điện áp đầu ra | 12/24V |
| Hiện tại | Tối đa 5A |
| Sức mạnh | 60/120W |
| Làm mờ | 10%-100% |
| Cấu trúc | 122*73*6,5mm |
| Tùy chỉnh phần mềm | Hỗ trợ |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD2.95/PCS |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 1 ngày-20 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Màu kép:
Chìa khóa 1: Bấm ngắn vào Tum On / Off defogger tự động tắt sau 60 phút.
Chìa khóa 2: Bấm ngắn để bật / tắt dải LED, bấm dài để làm mờ độ sáng từ 10% đến 100%.
Chìa khóa 3: Bấm ngắn để chuyển đổiCCT (Ánh sáng ấm-nhiệt và ánh sáng trắng-trắng), nhấn dài cho điều chỉnh CCT không bước.
Chỉ số LED: ánh sáng trắng 100% khi bật và ánh sáng trắng 30% khiStandby, và sau đó chỉ số LED sẽ tắt sau khi nhấn lâu trong 3 giây, trở thành ánh sáng trắng 30% một lần nữa nếu nhấn lại,và thay đổi thành ánh sáng xanh khi chạm vàoVới bộ nhớ tắt điện.
| Mô hình | AEK-TS3-CCT |
| Điện áp đầu ra | 12/24V |
| Hiện tại | Tối đa 5A |
| Sức mạnh | 60/120W |
| Làm mờ | 10%-100% |
| Cấu trúc | 122*73*6,5mm |
| Tùy chỉnh phần mềm | Hỗ trợ |