| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD2.95/PCS |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 1 วัน-20 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
สีสอง:
คีย์ 1: การกดสั้นๆ ให้ Tum On/Off defogger ปิดอัตโนมัติหลังจาก 60 นาที
คีย์ 2: กดสั้นเพื่อเปิด / ปิดแผ่น LED กดยาวเพื่อทําให้ความสว่างลมลงจาก 10% เป็น 100%
คีย์ 3: กดสั้นเพื่อเปลี่ยนCCT (แสงอุ่น-อุ่นและสีขาว-ขาว) กดยาวเพื่อปรับ CCT stepless
ตัวชี้วัด LED: 100% ไฟขาวเมื่อเปิดและ 30% ไฟขาวเมื่อรอ และจากนั้นตัวชี้วัด LED จะปิดหลังจากกดยาวนาน3 วินาที จะกลายเป็น 30% ไฟขาวอีกครั้งถ้ากดอีกครั้งและเปลี่ยนเป็นแสงสีฟ้าเมื่อสัมผัสด้วยการปิดความจํา
| รุ่น | AEK-TS3-CCT |
| ความดันออก | 12/24V |
| ปัจจุบัน | สูงสุด 5A |
| พลัง | 60/120W |
| การลดความมืด | 10%-100% |
| ขนาด | 122*73*6.5 มม. |
| การปรับปรุงโปรแกรม | หนุน |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD2.95/PCS |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 1 วัน-20 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
สีสอง:
คีย์ 1: การกดสั้นๆ ให้ Tum On/Off defogger ปิดอัตโนมัติหลังจาก 60 นาที
คีย์ 2: กดสั้นเพื่อเปิด / ปิดแผ่น LED กดยาวเพื่อทําให้ความสว่างลมลงจาก 10% เป็น 100%
คีย์ 3: กดสั้นเพื่อเปลี่ยนCCT (แสงอุ่น-อุ่นและสีขาว-ขาว) กดยาวเพื่อปรับ CCT stepless
ตัวชี้วัด LED: 100% ไฟขาวเมื่อเปิดและ 30% ไฟขาวเมื่อรอ และจากนั้นตัวชี้วัด LED จะปิดหลังจากกดยาวนาน3 วินาที จะกลายเป็น 30% ไฟขาวอีกครั้งถ้ากดอีกครั้งและเปลี่ยนเป็นแสงสีฟ้าเมื่อสัมผัสด้วยการปิดความจํา
| รุ่น | AEK-TS3-CCT |
| ความดันออก | 12/24V |
| ปัจจุบัน | สูงสุด 5A |
| พลัง | 60/120W |
| การลดความมืด | 10%-100% |
| ขนาด | 122*73*6.5 มม. |
| การปรับปรุงโปรแกรม | หนุน |