| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD5.17/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Tính năng sản phẩm
Cấu trúc Snap, Cài đặt ẩn
Hỗ trợ giao diện USB và Type-C
Xét nghiệm lão hóa 100% tải đầy đủ
Cáp đầu ra tích hợp
30Bảo hành 1000 giờ
Vòng ngắn, quá tải, bảo vệ quá điện áp
| Mô hình | LSB18-12AC-US |
| Điện áp đầu vào | 12/24V |
| Hiện tại | Tối đa 5A |
| Sức mạnh | 60/120W |
| Khoảng cách cảm biến | 0-8cm |
| Cấu trúc | 41*31*12mm |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD5.17/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
Tính năng sản phẩm
Cấu trúc Snap, Cài đặt ẩn
Hỗ trợ giao diện USB và Type-C
Xét nghiệm lão hóa 100% tải đầy đủ
Cáp đầu ra tích hợp
30Bảo hành 1000 giờ
Vòng ngắn, quá tải, bảo vệ quá điện áp
| Mô hình | LSB18-12AC-US |
| Điện áp đầu vào | 12/24V |
| Hiện tại | Tối đa 5A |
| Sức mạnh | 60/120W |
| Khoảng cách cảm biến | 0-8cm |
| Cấu trúc | 41*31*12mm |