| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD5.17/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
ลักษณะสินค้า
โครงสร้าง Snap, การติดตั้งที่ซ่อน
รองรับอินเตอร์เฟซ USB และ Type-C
การทดสอบการเก่า 100% ด้วยภาระเต็ม
สายออกที่ติดตั้ง
30รับประกัน 1000 ชั่วโมง
สายวงจรสั้น การอุดหนุน การป้องกันความแรงเกิน
| รุ่น | LSB18-12AC-US |
| ความดันทางเข้า | 12/24V |
| ปัจจุบัน | สูงสุด 5A |
| พลัง | 60/120W |
| ระยะทางของเซ็นเซอร์ | 0-8 ซม |
| ขนาด | 41*31*12 มิลลิเมตร |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD5.17/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
ลักษณะสินค้า
โครงสร้าง Snap, การติดตั้งที่ซ่อน
รองรับอินเตอร์เฟซ USB และ Type-C
การทดสอบการเก่า 100% ด้วยภาระเต็ม
สายออกที่ติดตั้ง
30รับประกัน 1000 ชั่วโมง
สายวงจรสั้น การอุดหนุน การป้องกันความแรงเกิน
| รุ่น | LSB18-12AC-US |
| ความดันทางเข้า | 12/24V |
| ปัจจุบัน | สูงสุด 5A |
| พลัง | 60/120W |
| ระยะทางของเซ็นเซอร์ | 0-8 ซม |
| ขนาด | 41*31*12 มิลลิเมตร |