| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD8.86/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Mẫu mã | UL60-24V |
| Công suất | 60W |
| Điện áp đầu vào | 120V |
| Điện áp đầu ra | 24V |
| Dòng điện | 2.5A |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Hiệu suất | 89.5% |
| Kích thước | 199*60*16.5mm |
| Chứng nhận | ETL |
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD8.86/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Mẫu mã | UL60-24V |
| Công suất | 60W |
| Điện áp đầu vào | 120V |
| Điện áp đầu ra | 24V |
| Dòng điện | 2.5A |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| Hiệu suất | 89.5% |
| Kích thước | 199*60*16.5mm |
| Chứng nhận | ETL |