| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD8.86/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| รุ่น | UL60-24V |
| กำลังไฟ | 60W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 120V |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก | 24V |
| กระแสไฟ | 2.5A |
| ความถี่ขาเข้า | 50/60HZ |
| ประสิทธิภาพ | 89.5% |
| ขนาด | 199*60*16.5mm |
| การรับรอง | ETL |
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD8.86/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| รุ่น | UL60-24V |
| กำลังไฟ | 60W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 120V |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก | 24V |
| กระแสไฟ | 2.5A |
| ความถี่ขาเข้า | 50/60HZ |
| ประสิทธิภาพ | 89.5% |
| ขนาด | 199*60*16.5mm |
| การรับรอง | ETL |