| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD5.72/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| รุ่น | UL 30-24V |
| กำลังขับ | 30W |
| ระดับการกันน้ำ | IP20 |
| อินพุต | AC100-120V |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| การอนุมัติ | ETL |
ตัวขับ LED 30W, เอาต์พุตแรงดันคงที่ 120Vac ถึง 24Vdc, แหล่งจ่ายไฟ LED, สำหรับแถบไฟ, ไฟเส้น
| ขั้นต่ำ: | 200 ชิ้น |
| Price: | USD5.72/pcs |
| บรรจุภัณฑ์มาตรฐาน: | ถุง PE และกล่อง |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25-35 วัน |
| วิธีการชำระเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจัดหา: | 15 ล้านชุดต่อปี |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| รุ่น | UL 30-24V |
| กำลังขับ | 30W |
| ระดับการกันน้ำ | IP20 |
| อินพุต | AC100-120V |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| การอนุมัติ | ETL |
ตัวขับ LED 30W, เอาต์พุตแรงดันคงที่ 120Vac ถึง 24Vdc, แหล่งจ่ายไฟ LED, สำหรับแถบไฟ, ไฟเส้น