| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD5.72/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu mã | UL 30-24V |
| Công suất đầu ra | 30W |
| Cấp độ chống nước | IP20 |
| Đầu vào | AC100-120V |
| Bảo hành | 3 năm |
| Phê duyệt | ETL |
Bộ chuyển đổi LED 30W, Đầu ra điện áp không đổi 120Vac sang 24Vdc, Nguồn LED, cho Thanh đèn, Dây đèn
| MOQ: | 200 chiếc |
| Price: | USD5.72/pcs |
| Bao bì tiêu chuẩn: | Túi & Thùng PE |
| Thời gian giao hàng: | 25-35 ngày |
| Phương thức thanh toán: | T/T |
| năng lực cung cấp: | 15 triệu bộ mỗi năm |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu mã | UL 30-24V |
| Công suất đầu ra | 30W |
| Cấp độ chống nước | IP20 |
| Đầu vào | AC100-120V |
| Bảo hành | 3 năm |
| Phê duyệt | ETL |
Bộ chuyển đổi LED 30W, Đầu ra điện áp không đổi 120Vac sang 24Vdc, Nguồn LED, cho Thanh đèn, Dây đèn